ร่วมอวยพรเนื่องในวันคล้ายวันเกิด
![image-card](/activity_news_image/2024022818411065df1bd65c29b65df1bd65c29c.jpg)
นางจันทร์ประภา วิชิตชลชัย รองผู้อำนวยการสำนักงานจัดหารายได้ อัญเชิญการ์ดอวยพรวันเกิดพระราชทานจากสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี อุปนายิกาผู้อำนวยการสภากาชาดไทย พร้อมกระเช้าผักดองวังสระปทุม มอบให้แก่ นายจาตุรงค์ สุริยาศศิน รองผู้ว่าการการไฟฟ้านครหลวง เนื่องในวาระวันคล้ายวันเกิด
อ่านข่าวเกี่ยวข้อง