ร่วมสมทบทุนศูนย์บูรณาการด้านการแพทย์และสาธารณสุข (Extended OPD) รพ.จุฬาฯ
![image-card](/activity_news_image/2024022115082865d5af7c9f86665d5af7c9f867.jpg)
นายขรรค์ ประจวบเหมาะ ผู้อำนวยการสำนักงานจัดหารายได้ พร้อมด้วย นางจันทร์ประภา วิชิตชลชัย รองผู้อำนวยการสำนักงานจัดหารายได้ สภากาชาดไทย รับมอบเงินบริจาคจำนวน 3,000,000 บาท (สามล้านบาทถ้วน) จาก คุณกรภัสร์ โกสิยกุล เพื่อสนับสนุนการดำเนินงานโครงการก่อสร้างอาคารศูนย์บูรณาการด้านการแพทย์และสาธารณสุข (Extended OPD) โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย รับมอบ ณ สำนักงานจัดหารายได้ Donation HUB “รับ” เพื่อ “ให้”
อ่านข่าวเกี่ยวข้อง