MEE สวัสดีปีใหม่ 2567
![image-card](/activity_news_image/2024020214282365bc99975b5d665bc99975b5d7.jpg)
คุณวรพล คณาวงษ์ พร้อมด้วย คุณพรพรรณ ทรัพย์ธนาสาร ผู้แทนจากบริษัท แมเนจเม้นท์ เอ็กซิบิชั่น แอนด์ อิเล็คทริค จำกัด เข้าพบ นายขรรค์ ประจวบเหมาะ ผู้อำนวยการสำนักงานจัดหารายได้ และนางจันทร์ประภา วิชิตชลชัย รองผู้อำนวยการสำนักงานจัดหารายได้ เพื่อมอบกระเช้าของขวัญเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ พุทธศักราช 2567 ณ สำนักงานจัดหารายได้ Donation HUB “รับ” เพื่อ “ให้”
อ่านข่าวเกี่ยวข้อง